Chuyển đến nội dung
Hướng dẫn phần cứng
  • Đánh giá
    • điểm chuẩn
  • Hướng dẫn
    • Cửa sổ
    • Phần mềm
    • Mâm xôi
  • Cấu hình
  • Linh kiện
    • Bộ xử lý
    • Cạc đồ họa
    • RAM
    • Lưu trữ
    • Cấp điện
    • Bo mạch chủ
    • Điện lạnh
  • Hướng dẫn mua hàng
    • Thiết bị ngoại vi
      • Màn hình
      • máy in
      • Tai nghe
      • Loa
    • Máy vi tính
    • Máy tính xách tay
    • Mạng
    • TV thông minh
    • SmartWatch
    • Máy chiếu
    • Máy tính bảng
    • wearables
    • Âm thanh và HIFI
  • Điện thoại thông minh
  • chơi game
  • TIN TỨC

Thiết bị ngoại vi

Tối ưu hóa không gian làm việc hoặc thiết lập chơi game của bạn với bộ sưu tập thiết bị ngoại vi chất lượng cao toàn diện nhất . Tại Hardware Guide, chúng tôi phân tích từng thiết bị để giúp bạn tìm ra sự cân bằng hoàn hảo giữa tính tiện dụng, độ chính xác và hiệu năng, đảm bảo tương tác mượt mà và hiệu quả với máy tính của bạn.

Từ bàn phím cơ và chuột chơi game với cảm biến tiên tiến đến tai nghe âm thanh vòm và tấm lót chuột được tối ưu hóa, chúng tôi giúp bạn lựa chọn phần cứng ngoại vi giúp tăng năng suất làm việc. Cho dù bạn đang muốn cải thiện điểm số trong các trò chơi cạnh tranh hay cần các công cụ chính xác cho thiết kế đồ họa và chỉnh sửa video, chúng tôi đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.

Hơn nữa, chúng tôi đã khảo sát khả năng tương thích của các phụ kiện này với nhiều hệ sinh thái khác nhau, bao gồm các thiết bị Apple, Windows và Android , phân tích khả năng kết nối không dây và độ trễ. Tìm các bài đánh giá tốt nhất và hướng dẫn chi tiết tại đây để giúp bạn đầu tư ngân sách vào các thiết bị ngoại vi thực sự tạo ra sự khác biệt trong trải nghiệm sử dụng hàng ngày của bạn.

Ảnh chụp cận cảnh biểu tượng hình đinh ba USB được khắc trên cổng của một máy tính xách tay hiện đại, làm nổi bật hình tròn, hình vuông và hình tam giác.

Giải mã biểu tượng đinh ba trên cổng USB và ý nghĩa của nó.

Bạn có biết biểu tượng hình đinh ba trên cáp USB của mình có nghĩa là gì không? Hãy tìm hiểu cách phân biệt tốc độ, mức công suất và loại cổng để không chọn nhầm cáp.

Thiết kế phẳng Epomaker Hack70

Chúng tôi đã thử nghiệm EPOMAKER Hack70: bàn phím ortholinear nhỏ gọn nhất buộc bạn phải chơi theo luật của nó.

ugreen finecam lite 4k

UGREEN FineCam Lite 4K: Webcam phá vỡ mọi quy tắc "tốt, đẹp và rẻ"

Bàn phím kiểu retro EPOMAKER glyph

Chúng tôi đã thử nghiệm Epomaker Glyph: một sản phẩm hiện đại tôn vinh máy đánh chữ cổ điển.

HE108 EPOMAKER

Chúng tôi đã thử nghiệm Epomaker HE108: tốc độ cực nhanh với cảm biến Hall Effect và khả năng tùy chỉnh hoàn toàn trong một bàn phím rất thích hợp để kết nối có dây.

Phụ kiện máy tính

Các phụ kiện PC thiết yếu để xây dựng cấu hình máy tính tốt nhất.

Khám phá những phụ kiện máy tính thiết yếu giúp cải thiện tính tiện dụng, trải nghiệm chơi game và năng suất làm việc mà không cần tốn quá nhiều tiền.

tất cả về máy ảnh

Tất cả về camera: hướng dẫn đầy đủ về giám sát ảnh và video.

Khám phá mọi thứ về camera: các loại, cách hoạt động, giám sát video và phụ kiện. Hướng dẫn rõ ràng để chọn camera hoàn hảo và bảo vệ không gian của bạn.

máy quay tin tức

Tin tức và xu hướng hiện tại về máy ảnh và nhiếp ảnh

Tất cả về tin tức máy ảnh: phim, kỹ thuật số, di động, thiết bị và quyền riêng tư. Phân tích chi tiết các xu hướng nhiếp ảnh chính.

Bàn phím và chuột tự sạc Lenovo

Bàn phím và chuột tự sạc của Lenovo: đây chính là tương lai không cần pin.

Khám phá bàn phím và chuột tự sạc, bộ sản phẩm sạc pin kết hợp và các nguyên mẫu năng lượng mặt trời không cần pin, không dây của Lenovo.

Nâng cao năng suất với Stream Deck

Làm thế nào để nâng cao năng suất làm việc hàng ngày với Stream Deck

Hãy tìm hiểu cách tận dụng tối đa Stream Deck để tăng năng suất làm việc của bạn với các cấu hình nâng cao, plugin và phím tắt.

điều khiển từ xa mô-đun victrix pro bfg

Victrix Pro BFG Reloaded: Bộ điều khiển PC dạng mô-đun hướng đến ngai vàng

Hướng dẫn đầy đủ về Victrix Pro BFG Reloaded: tính mô-đun, hiệu ứng Hall, trackpad, 1 kHz, giá cả và nơi mua. Mọi thứ bạn cần biết.

Trạm neo đậu Anchor Prime

Anker Prime Docking Station: trung tâm 14 trong 1 giúp sắp xếp máy tính để bàn của bạn với ba màn hình và 160W

Đế cắm Anker Prime: 14 cổng, công suất 160W và hỗ trợ tối đa 3 màn hình. Cổng kết nối, giá cả và khả năng tương thích để xây dựng máy tính để bàn chuyên nghiệp của bạn.

noctua 20 năm

Noctua kỷ niệm ngày thành lập với trang web và bàn di chuột mới

Trang web Noctua mới và miếng lót chuột NP-DM3 kèm giá tiếng Tây Ban Nha. Tìm hiểu về các cải tiến, vật liệu và tình trạng sẵn có tại Châu Âu.

Bộ tăng tốc USB Coral: nó là gì và dùng để làm gì

Coral USB Accelerator: Nó là gì và dùng để làm gì

Coral USB là gì, công dụng và cách sử dụng trên Raspberry Pi và PC. Hiệu suất, hỗ trợ và mẹo để tận dụng tối đa Edge TPU.

Logitech MX Master 4 mới

Logitech MX Master 4: công nghệ xúc giác, Action Ring và kết nối chuyên nghiệp

Khám phá Logitech MX Master 4: phản hồi xúc giác, Action Ring và 8.000 DPI. Giá, ngày phát hành và các tính năng chính giúp làm việc nhanh hơn và chính xác hơn.

Bàn phím ba chế độ là gì?

Bàn phím ba chế độ là gì: kết nối, ví dụ và hướng dẫn đầy đủ

Tìm hiểu bàn phím ba chế độ là gì, ưu điểm, chế độ kết nối và các mẫu phím như K868 và AW920K. Hướng dẫn rõ ràng và thiết thực.

Cách chọn miếng lót chuột chơi game tốt nhất

Cách chọn miếng lót chuột chơi game tốt nhất: hướng dẫn đầy đủ về kích thước, chất liệu, độ trượt và các mẫu được đề xuất

Hướng dẫn chọn bàn di chuột chơi game: kích thước, chất liệu, tốc độ so với khả năng điều khiển, RGB và kiểu phím. Cải thiện độ chính xác và sự thoải mái.

Những gì chúng ta biết về Xbox Elite Series 3

Xbox Elite Series 3: Tất cả những gì chúng ta biết cho đến nay

Tin đồn về Xbox Elite Series 3: ngày ra mắt dự kiến, nguyên mẫu, tính năng đám mây và những cải tiến quan trọng. Khám phá tất cả những thông tin rò rỉ.

Các loại âm thanh của bàn phím cơ (clacky, thocky, tappy, poppy, ticky, scratchy và marble)

Các loại âm thanh của bàn phím cơ: clacky, thocky, tappy, poppy, ticky, scratchy và marbley

Hướng dẫn rõ ràng về âm thanh của bàn phím cơ: clacky, thocky, tappy, poppy, ticky, scratchy và marbley.

bút chì quang học

Hướng dẫn đầy đủ về bút stylus: các loại, cách sử dụng, sự khác biệt và các mẫu được đề xuất

Tìm hiểu bút stylus là gì, các loại và sự khác biệt, cách chọn bút stylus tốt nhất và các mẫu bút stylus được khuyến nghị cho từng mục đích sử dụng.

Cách chọn bàn phím công thái học: Sức khỏe và sự thoải mái trong tầm tay bạn

Cách chọn bàn phím công thái học: Sức khỏe và sự thoải mái trong tầm tay bạn

Chuột không dây tốt nhất: Hướng dẫn mua hàng

Chuột không dây tốt nhất: Hướng dẫn mua hàng

Cách chọn tai nghe chơi game tốt nhất: Hướng dẫn đầy đủ

Chúng tôi giải thích mọi thứ bạn cần biết để chọn được tai nghe chơi game tốt nhất trên thị trường một cách chi tiết.

Cách chọn chuột chơi game tốt nhất: Hướng dẫn đầy đủ

Nếu bạn đang thắc mắc làm thế nào để chọn được chuột chơi game tốt nhất cho mình, tôi sẽ cho bạn biết mọi thông tin cần thiết để đưa ra lựa chọn đúng đắn.

Cách chọn bàn phím chơi game tốt nhất: Hướng dẫn đầy đủ

Làm thế nào để chọn được bàn phím chơi game tốt nhất? Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn mọi thông tin cần thiết để đưa ra lựa chọn.

Các bài đăng trước
Trang1 Trang2 ... Trang4 tiếp theo →
  • LIÊN HỆ
  • thông báo pháp lý
  • Nhóm biên tập
© 2026 GuiaHardwarenăm